กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > คลีนิคร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 09-07-11, 10:48   #1
CLEVER
สมาชิก internetcafe.in.th

CLEVER ปานกลาง
มาตรฐาน อาการ รูปลูกศรของเมาส์หายไปครับ

เปิดมากี่ทีๆก็ไม่มีครับ ลองสลับเมาส์แล้ว ใส่เมาส์ usb ก็แล้ว ก็ไม่เห็นลูกศรเลยครับ ขยับอะไรไม่ได้เลย
มีวิธีแก้ไขไหมครับ นอกจากลงวินโดว์ใหม่ ขอบคุณครับผม
CLEVER is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว