กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โปรแกรมร้านเน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 08-04-11, 21:48   #1
ezypad
Guest

Talking แนะนำโปรแกรมร้านเน็ตตัวใหม่ครับ ezyPad

สามารถทดลองใช้งานโปรแกรมได้ฟรีทั้งร้านครับ
www.ezynets.com
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 08-04-11, 21:50   #2
ดาว
สมาชิกทั่วไป

ดาว ปานกลาง
มาตรฐาน Re: แนะนำโปรแกรมร้านเน็ตตัวใหม่ครับ ezyPad

อืม..ก็น่าสนใจดีครับ
ดาว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 08-04-11, 21:52   #3
thaisp

thaisp ปานกลาง
มาตรฐาน Re: แนะนำโปรแกรมร้านเน็ตตัวใหม่ครับ ezyPad

จ่ายเป็นรายเดือนหรือครับ
thaisp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 08-04-11, 21:58   #4
Renovatio

รูปส่วนตัว Renovatio

Renovatio ปานกลาง

มาเป็น รายเดือน เลย หรอ ครับ มันจะดี หรอ คับ
เก่า 08-04-11, 22:07   #5
ezypad
Guest

Wink Re: แนะนำโปรแกรมร้านเน็ตตัวใหม่ครับ ezyPad

ไม่สนใจใช้โปรแกรมคุมร้านก็ไม่เป็นไรครับ สามารถใช้โบรแกรมบริหารงานร้านบนเว็ปๆได้ฟรีครับ
เช่น การบันทึกการซ่อมเครื่อง บัญชีรายจ่าย ของร้าน และอืนๆ

แนะนำให้ใช้ Firefox ,google Chrom ,ie8 ขึ้นไป ( ie8 อาจจะแสดงผลได้ไม่ดีนัก แนะนำให้ใช้ firefox , google Chrom ดีที่สุด )

สามารถเข้าไปดูระบบก่อนได้ครับ ตามขั้นตอน
1. www.ezynets.com
2. ที่เมนูด้านบนสุด --> บริการลูกค้า --> ร้านของฉัน ( ปุ่มด้านขวามือ )
3. ช่อง email : พิมพ์ ezypad@gmail.com password : admin

หากท่านสนใจ อยากลงทะเบียนใช้งานบริหารบนเว็ป ก็ email ไปบอกรายละเอียด
คือ 1. ชื่อ นามสกุล เจ้าของร้าน
2. จำนวนเครื่อง

ส่งไปที่ ezypad@gmail.com ย้ำอีกครั้งว่า ทางผู้พัฒนาให้ท่านใช้ระบบการบริหารบนเว็ปแบบฟรีๆครั บ
น่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆร้านอินเตอร์เน็ตเป็นอย่าง มากเพราะจะได้รู้ว่า เครื่องเสียกี่เครื่อง เปลี่ยนอะไหล่
อะไรมากที่สุด รายจ่ายของร้านในแต่ละเดือน กับรายรับ พอดีกันรึเปล่า
เก่า 08-04-11, 23:54   #6
golfberserk
ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

รูปส่วนตัว golfberserk

golfberserk ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ezypad อ่านกระทู้
ไม่สนใจใช้โปรแกรมคุมร้านก็ไม่เป็นไรครับ สามารถใช้โบรแกรมบริหารงานร้านบนเว็ปๆได้ฟรีครับ
เช่น การบันทึกการซ่อมเครื่อง บัญชีรายจ่าย ของร้าน และอืนๆ

แนะนำให้ใช้ firefox ,google chrom ,ie8 ขึ้นไป ( ie8 อาจจะแสดงผลได้ไม่ดีนัก แนะนำให้ใช้ firefox , google chrom ดีที่สุด )

สามารถเข้าไปดูระบบก่อนได้ครับ ตามขั้นตอน
1. www.ezynets.com
2. ที่เมนูด้านบนสุด --> บริการลูกค้า --> ร้านของฉัน ( ปุ่มด้านขวามือ )
3. ช่อง email : พิมพ์ ezypad@gmail.com password : Admin

หากท่านสนใจ อยากลงทะเบียนใช้งานบริหารบนเว็ป ก็ email ไปบอกรายละเอียด
คือ 1. ชื่อ นามสกุล เจ้าของร้าน
2. จำนวนเครื่อง

ส่งไปที่ ezypad@gmail.com ย้ำอีกครั้งว่า ทางผู้พัฒนาให้ท่านใช้ระบบการบริหารบนเว็ปแบบฟรีๆครั บ
น่าจะมีประโยชน์กับเพื่อนๆร้านอินเตอร์เน็ตเป็นอย่าง มากเพราะจะได้รู้ว่า เครื่องเสียกี่เครื่อง เปลี่ยนอะไหล่
อะไรมากที่สุด รายจ่ายของร้านในแต่ละเดือน กับรายรับ พอดีกันรึเปล่า
ยังไม่เคยใช้ แต่ขอชมเชยความสวยงามของโปรแกรมว่า เป็นที่น่าสนใจและน่าค้นหาสำหรับโปรแกรมเมอร์คนนึงคร ับ

ขอให้ขายได้เรื่อยๆนะครับ
เก่า 09-04-11, 00:08   #7
GoodNet

รูปส่วนตัว GoodNet

GoodNet ปานกลาง

จะมีปัญหา อะไรเกิดขึ้นบ้าง ถ้าเวบล่ม น่ะครับ
GoodNet is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 09-04-11, 02:57   #8
A-NET

รูปส่วนตัว A-NET

A-NET ปานกลาง
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง A-NET

ควบคุมจัดการผ่านเว็บ.. เคยทดลองใช้งานของ i-CAFE ไม่ค่อยประทับใจ
เด๋วจะทดลองใช้ของท่าน จขกท. เพื่อจะเจ๋ง! กว่า
เก่า 09-04-11, 09:56   #9
ezypad
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ a-net อ่านกระทู้
ควบคุมจัดการผ่านเว็บ.. เคยทดลองใช้งานของ i-cafe ไม่ค่อยประทับใจ
เด๋วจะทดลองใช้ของท่าน จขกท. เพื่อจะเจ๋ง! กว่า
จริงๆแล้วไม่ใช่การควบคมผ่านเว็ปครับ แต่เหมือนระบบบริหารรายรับ-จ่ายโดยเฉพาะสำหรับร้านอินเตอร์เน็ต
ให้ท่านกรอกข้อมลต่างๆลงเอง เหมือนๆบัญชีครัวเรือน ประมาณนั้น แต่อันนี้สำหรับร้านอินเตอร์เน็ตโดยเฉพาะ

ตอบคำถาม หากเน็ตหลุดไม่มีผลใดๆครับ แต่จะไม่สามารถลงทะเบียนได้แค่นั้นเพราะเป็นการลงทะเ บียนผ่านเน็ต
เก่า 09-04-11, 11:15   #10
netbuatong

netbuatong ปานกลาง

นึกว่าใช้งานบน ipad
netbuatong is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว