กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 23-12-10, 14:25   #1
beernoomcer
Guest

มาตรฐาน Fifaonline3 มาแล้ว(ใช้เมาส์เล่นได้)

Fifa-Online 3 มาแล้ว FIFA Online 3 Open Beta !! -

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beernoomcer : 23-12-10 เมื่อ 14:40
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 23-12-10, 14:29   #2
fuckerboyd
สมาชิก internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว fuckerboyd

fuckerboyd ปานกลาง
มาตรฐาน Re: Fifaonline3 มาแล้ว(ใช้เมาส์เล่นได้)

fifa98 (ใช้เมาส์เล่น)
fuckerboyd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 23-12-10, 15:06   #3
FreedomDotNet
สมาชิก internetcafe.in.th

FreedomDotNet ปานกลาง
มาตรฐาน Re: Fifaonline3 มาแล้ว(ใช้เมาส์เล่นได้)

หวังว่าระบบเกิมจะไม่ห่วงเงินมากเหมือน FIFA Online 2 น่ะเล่นจนเลเวล 200 แหละยังไม่มีปัญญาจะจ้างซุปเปอร์สตาร์ถ้าไม่เติมเงิน ก็อยู่ไม่ได้ทีมล้มละลายระบบโดยรวมง่ะดีครับแต่ระบบก ารเล่นการว่าจ้างนักแตะหวังจะเอาเงินจากคนเล่นอย่างเ ดี๋ยวเลยมีลูกค้าคนนึงในร้านผมนักแตะ +8 ทั้งทีมมันบอกว่ากว่าจะได้แบบนี้หมดไปเป็นหมื่นอืมก็ สมควรแหละผมเล่นแทบตายยังมี + 7 ได้แค่ 6 ตัวเอง(เล่นแบบไม่เคยเติมเงินเลยน่ะ) นอกนั้นไม่มี + แถมสเตตัสแต่ละตัวไม่ถึง 1500 เลยด้วยซ้ำ 5555
FreedomDotNet is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 23-12-10, 15:36   #4
beernoomcer
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomDotNet อ่านกระทู้
หวังว่าระบบเกิมจะไม่ห่วงเงินมากเหมือน FIFA Online 2 น่ะเล่นจนเลเวล 200 แหละยังไม่มีปัญญาจะจ้างซุปเปอร์สตาร์ถ้าไม่เติมเงิน ก็อยู่ไม่ได้ทีมล้มละลายระบบโดยรวมง่ะดีครับแต่ระบบก ารเล่นการว่าจ้างนักแตะหวังจะเอาเงินจากคนเล่นอย่างเ ดี๋ยวเลยมีลูกค้าคนนึงในร้านผมนักแตะ +8 ทั้งทีมมันบอกว่ากว่าจะได้แบบนี้หมดไปเป็นหมื่นอืมก็ สมควรแหละผมเล่นแทบตายยังมี + 7 ได้แค่ 6 ตัวเอง(เล่นแบบไม่เคยเติมเงินเลยน่ะ) นอกนั้นไม่มี + แถมสเตตัสแต่ละตัวไม่ถึง 1500 เลยด้วยซ้ำ 5555

ลองกันสักแมต ได้ไหมครับ อิอิ id ผม beernoomcer01 ครับ
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว