กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 29-08-10, 15:51   #1
eXPGamez
สมาชิกทั่วไป

รูปส่วนตัว eXPGamez

eXPGamez ปานกลาง
มาตรฐาน แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จากรังสิตไปนครปฐม

ไปทางไหนดีครับผม ที่ถึงไวที่สุดนะครับ

มีธุระต้องไป พรุ่งนี้นะครับ

ขอบคุณครับ ^^
เก่า 29-08-10, 15:52   #2
pppp

รูปส่วนตัว pppp

pppp ปานกลาง
มาตรฐาน Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จากรังสิตไปนครปฐม

จะมานครปฐมเหรอ มาเที่ยวที่ร้านจิ
แต่เส้นทางบอกมะถูกอะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pppp : 29-08-10 เมื่อ 15:53
pppp is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 16:23   #3
aumsp13

รูปส่วนตัว aumsp13

aumsp13 ปานกลาง
มาตรฐาน Re: แนะนำเส้นทางหน่อยครับ จากรังสิตไปนครปฐม

อย่าลืมเเวะ สามพราน นะครับ อิอิ

ออกบางใหย่ ตรงบางบัวทอง ขึ้นสะพานเลี้ยงขวา ตรงยาวๆเลย

งงป่าวไม่รุ้ อิอิ
aumsp13 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 16:28   #4
vanzar

vanzar ปานกลาง

วิ่ง เข้า ปทุม ตัดเข้า บางบัวทอง แล้วก็เลี้ยวเข้า นครปฐม ครับ ไม่ยาก
vanzar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 17:26   #5
eXPGamez

รูปส่วนตัว eXPGamez

eXPGamez ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanzar อ่านกระทู้
วิ่ง เข้า ปทุม ตัดเข้า บางบัวทอง แล้วก็เลี้ยวเข้า นครปฐม ครับ ไม่ยาก

นานป่าวครับ กี่ชม. ถึง ครับผม พอดีเวลาจำกัด อะ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pppp อ่านกระทู้
จะมานครปฐมเหรอ มาเที่ยวที่ร้านจิ
พี่ บวชแล้วหรอครับ ไม่เห็นบอกผมเลย ^^!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eXPGamez : 29-08-10 เมื่อ 17:27
eXPGamez is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 17:53   #6
nakonpacts

รูปส่วนตัว nakonpacts

nakonpacts ปานกลาง

อย่าลืมไปกิน ข้าวขาหมู จุฬา เน้อ
nakonpacts is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 18:14   #7
loner
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pppp อ่านกระทู้
เด๋ววันพระราชทานเพลิงศพอาจารย์ใหญ่เจอกันนร้า คราวที่แล้วที่พาศพพ่อมาส่งที่มหิดลพี่ขอบคุณนะจ้ะที ่จะมาที่พี่ แต่พี่ต้องรีบไปจริงๆ เพราะยังมีสิ่งที่ต้องทำอีกเยอะมากเลยครับ
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 18:22   #8
pppp

รูปส่วนตัว pppp

pppp ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ expgamez อ่านกระทู้
พี่ บวชแล้วหรอครับ ไม่เห็นบอกผมเลย ^^!
บวชแล้วจร้า บวชเมื่อต้นเดือนเพิ่งกลับมาได้อาทิตย์กว่าละ พอดีไม่ได้บอกใครอะ กลับมาถึงมาบอก อิอิ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ loner อ่านกระทู้
เด๋ววันพระราชทานเพลิงศพอาจารย์ใหญ่เจอกันนร้า คราวที่แล้วที่พาศพพ่อมาส่งที่มหิดลพี่ขอบคุณนะจ้ะที ่จะมาที่พี่ แต่พี่ต้องรีบไปจริงๆ เพราะยังมีสิ่งที่ต้องทำอีกเยอะมากเลยครับ
ได้เลยจร้า แล้วเมื่อไรเหรอพระราชทานเพลิงศพอะ อย่าลืมบอกนะ ไปได้แน่นอน 99.99% อิอิ
เก่า 29-08-10, 19:53   #9
VIPCAFE

รูปส่วนตัว VIPCAFE

VIPCAFE ปานกลาง

จาก รังสิต เริ่มจาก ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต ล่ะกัน มุ่งหน้า ปทุมธานี ข้ามสะพานรถไฟ มา ซ้ายมือเป็นปั๊ม ป.ต.ท เลี้ยวโค้งซ้ายมาผ่านหน้าโครงการเสนาแกรนโฮม (ขวามือ) ตรงมาตลอด มุ่งหน้าบางบัวทอง ข้ามสะพานปทุมธานี 2 (เส้นใหม๋)ตรงไป ตลอด บนถนนหมายเลข 345 วิ่งมา บรรจบ ถนนกาญจนาภิเษก (วงแหวนตะวันตก บางบัวทอง) เลี้ยวตามโค้งซ้าย กลับรถใต้สะพาน ก่อนถึงสมบัติบุรี (ดุสิตบุรี) หากเลยกลับรถใต้สะพานให้วิ่งตรงมา กลับรถ เกือกม้าชิดขวา (ทางคู่ขนาน) มุ่งหน้าสุพรรณบุรี ตรงไปประมาณ 7 ก.ม ทางสุพรรณ บนทางหลวงหมายเลข 340 เจอแยก นพวงค์ เลี้ยวซ้าย ตรงยาวไปเลย มุ่งหน้า อ. บางเลน ตรงยาวๆ เจอ 3 แยกไฟแดง เลี้ยวขวา แล้วชิดซ้ายเจอไฟแดงเลี้ยวซ้ายผ่านตลอด มุ่งหน้า อ. กำแพงแสนขวามือมี ปั้ม ปตท. ตรงไปตลอด บน ถนนมาลัยแมน ผ่านหน้า ราชภัฎ นครปฐม (ขวามือ) ก็เข้า นครปฐม ด้วยเวลา อันรวดเร็ว รถน้อยคล่องตัว .....ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ
หลง โทรมาถามทางได้ 081-6224373 ช่างรัตน์
VIPCAFE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-08-10, 20:45   #10
SuperMENG
ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

รูปส่วนตัว SuperMENG

SuperMENG ปานกลาง

http://maps.google.co.th/maps?f=d&so...,1.347198&z=10
SuperMENG is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว