กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > คลีนิคร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 10-06-10, 22:09   #1
beerrider
Guest

มาตรฐาน ลืมพาสตอนเข้าเครื่องช่วยทีครับ

เปิดคอมแล้วมันจะขึ้น
admin
เสร็จแล้วใส่พาสเข้าไปแล้วมันบอกว่าไม่ใช่มีวิธีแก้ไ หมครับ ไม่ได้ลืมรหัสกดไปแล้วมันขึ้น รหัสไม่
ถูกต้องมีวิธีแก้หรือเปล่าครับ(คอมที่บ้านครับ)
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 10-06-10, 22:12   #2
PoppeyQ
สมาชิกทั่วไป

PoppeyQ ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ลืมพาสตอนเข้าเครื่องช่วยทีครับ

hiren's boot โลดคับ
มันมีโปรแกรมเคลียร์พาสเวิร์ด
PoppeyQ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 10-06-10, 22:15   #3
beerrider
Guest

มาตรฐาน Re: ลืมพาสตอนเข้าเครื่องช่วยทีครับ

ช่วยหาที่โหลดให้ทีครับหาแล้วมีแต่ demo อะครับพี่มีรึเปล่าคับช่วยทีครับพรุ่งนี้มีงานด้วยขอ บคุณครับ
เก่า 10-06-10, 22:18   #4
dieselsk

รูปส่วนตัว dieselsk

dieselsk ปานกลาง

เข้า Safe mode แล้วแก้
dieselsk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 10-06-10, 22:23   #5
beerrider
Guest

ในแผ่นโปรแกรมของ XP มันมีโปรแกรมช่วยแก้อยู่ด้วยหรือเปล่าครับ
แล้ว ที่เข้า Safe mode แล้วแก้เนี้ยแก้รหัสได้เลยหรอครับ
สงสัยครับช่วยที(เศร้า)
เก่า 10-06-10, 23:12   #6
sir@

รูปส่วนตัว sir@

sir@ ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PoppeyQ อ่านกระทู้
hiren's boot โลดคับ
มันมีโปรแกรมเคลียร์พาสเวิร์ด

ผมเพิ่งเป็นมา ใช้ hiren boot แก้ ได้จริง ๆ เด่วผมลิ้งมาให้
sir@ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 10-06-10, 23:13   #7
sir@

รูปส่วนตัว sir@

sir@ ปานกลาง

เอาไปเลยครับ ผมทำแล้วได้ผล

http://internet.ccollege.ac.th/index...s-xp&Itemid=73
sir@ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว