กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > ตลาดร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 06-06-10, 02:25   #1
wondergirl2009
Guest

Talking ไม้ถูพื้น360องศาผู้ช่วยทำความสะอาดร้านinternet

SUPER MOP 360 องศา

เบื่อไหมกับการทำความสะอาดร้าน ที่ต้องใช้เวลาค่อนข้างเยอะ เช็ดเท่าไหร่ก็ไม่สะอาดซะที แถมยังต้องใช้มือบิดผ้าให้สกปรกด้วย

Super Mop 360 องศา ง่ายๆ ไม่เปลืองแรงบิด ถูกใจคนที่ต้องทำความสะอาดเอง พร้อมถังบีบน้ำ easy life สะดวกต่อการใช้งานไม่ต้องบิดด้วยมือแค่เหยียบตรงข้าง ถังน้ำ ใช้ได้ทั้งแห้งและเปียก

ซุปเปอร์ม็อบ 360 องศา หมุนซับทำความสะอาดพลังสูงด้วยแรงซับน่าพิศวง ง่ายต่อการเข้าถึงทุกพื้นผิว

ไม่ต้องบิดผ้าเอง เพียงนำผ้าวางที่ถังน้ำ บน ตะกร้า กดผ้าลงตรงตะแกรงเบาๆๆแล้วเหยียบข้างถังน้ำเท่านั้น ผ้าที่เปียกก็แห้งสนิท

ผลิตในประเทศไทย แข็งแรงทนกว่าของจีน สินค้ามีรับประกัน 1 ปี เฟือง หรือ ขาเหยียบ หัก,แตก เปลี่ยนใหม่ให้ฟรี

แบบเดียวกับที่โฆษณาทางโทรทัศน์เลยนะคะ (เจ้าที่ลงโฆษณาว่า ต้องโทรมาภายในกี่นาทีๆๆนั้นแหละค่ะ

รายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ

- ใน 1 ชุดจะให้ห้วผ้า MOP = 2 ห้ว

- อะไหล่หัว Mop และชิ้นส่วนต่างๆ มีจำหน่ายตลอดราคาถูกเพราะเราผลิตเอง

- รับประกันสินค้า 1 ปี ชิ้นส่วนกลไกต่าง เช่นเฟือง ขาเหยียบ หัก,แตก เปลี่ยนชุดกลไกใหม่ทั้งชุดฟรีตลอดอายุประกัน 1 ปี (การรับประกันสินค้ายกเว้น ตัวไม้ MOP)

- การเปลี่ยนชุดหมุนปั่นแห้งสามารถทำได้ง่ายๆด้วยการถอ ดน๊อต 4 ตัว (การรับประกันถ้าเฟืองแตกไม่ต้องเคลมแค่เฟืองแต่เราย กเปลี่ยนทั้งชุดให้ใหม่เลยค่ะ)

- ถังเรามีขนาดใหญ่กว่าของจีนค่ะ เนื้อพลาสติกABSใช้ของเกรด A ทั้งหมด

- สินค้าเราผลิตในประเทศไทยไม่ต้องกลัวเรื่องการเคลมสิ นค้า สามารถเคลมได้ทันทีไม่ต้องรอ

ในTV DIRECT ขาย1490บาท ยังไม่รวมค่าส่งอีก 200 บาททั่วประเทศ

แต่ราคานั้นไม่ขายค๊า ขอขายที่ 750 บาท รวมส่ง (สินค้าพร้อมส่งค่ะ)

รับรองว่าได้ไปใช้ จะติดใจค่ะ

สนใจติดต่อได้ที่เบอร์ 086-5650885 หรือ เมล์ naphatkl@yahoo.com ค่ะ
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 06-06-10, 02:28   #2
Guest

มาตรฐาน Re: ไม้ถูพื้น360องศาผู้ช่วยทำความสะอาดร้านinternet

เก่า 06-06-10, 03:08   #3
bongunza
สมาชิกทั่วไป

รูปส่วนตัว bongunza

bongunza ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ไม้ถูพื้น360องศาผู้ช่วยทำความสะอาดร้านinternet

อยากได้อยู่พอดีเลย :d

ผมดูตอนดึกมันยัวจิดใจ

และคุณภาพแตกต่างจากใน tv ไหมครับ

*** เอาตามจริงนะ ***
bongunza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 06-06-10, 08:49   #4
golfyrider
Senior Member

รูปส่วนตัว golfyrider

golfyrider ปานกลาง

รับมาเกิน 550 หรอครับ ถึงขายตั้ง 750
golfyrider is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 06-06-10, 10:38   #5
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bongunza อ่านกระทู้
อยากได้อยู่พอดีเลย :d

ผมดูตอนดึกมันยัวจิดใจ

และคุณภาพแตกต่างจากใน tv ไหมครับ

*** เอาตามจริงนะ ***
จากfeedbackลูกค้าแจ้ง และใช้เองไม่ต่างเลยค่ะ ลูกค้าหลายรายบอกว่า ในห้างราคาแพงกว่าอีกค่ะ เช็ดถูพื้น หน้าต่าง ได้สะอาดค่ะ และสะดวกด้วยค่ะและที่ถามที่ข้างนอกขายทั่วๆๆไป เค้ารับประกันแค่7 วันเองนะคะ ซึ่งตามปกติ 7 วันสินค้าไม่มีทางพังแน่นอน แต่ของเรารับประกัน1 ปีค่ะ
เก่า 06-06-10, 10:47   #6
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfyrider อ่านกระทู้
รับมาเกิน 550 หรอครับ ถึงขายตั้ง 750
บอกตามตรงนะคะ ว่ารับมาเกิน 550 ค่ะ และราคา750 นี้ เราจัดส่งแบบพัสดุไปรษณีย์ให้นะคะ น้ำหนักถังกับไม้ม็อบรวมกัน ก็หลายกก.แล้วค่ะ จากที่จัดส่งก็ประมาณ 75บาทค่ะ ค่ากระดาษแพ็คอีก 5 บาท ก้อ 80 บาทแล้วค่ะ
ค่าเดินทางไปไปรษณีย์ อีก สะระตะ รวมๆก้อ100 บาท แล้วค่ะ
เก่า 06-06-10, 10:55   #7
Guest

ชมรายละเอียดและตัวอย่างวิธีการใช้ที่นี่เลยค่ะ
http://www.youtube.com/watch?v=4eDAqedvL9s&feature=related
เก่า 06-06-10, 11:49   #8
bongunza
สมาชิกทั่วไป

รูปส่วนตัว bongunza

bongunza ปานกลาง

เริ่มอยากลองแล้ว เดียว เบิกตังแม่ แปปครับ

เดียวติดต่อไปทาง msn ครับ
bongunza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 06-06-10, 12:21   #9
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bongunza อ่านกระทู้
เริ่มอยากลองแล้ว เดียว เบิกตังแม่ แปปครับ

เดียวติดต่อไปทาง msn ครับ
ยินดีค่ะ ว่าแต่เบิกตังที่คุณแม่ หรือ แม่คุณกันค่ะ:d:d:d
เก่า 06-06-10, 12:28   #10
Guest

รายละเอียดและคุณสมบัติเพิ่มเติมค่ะ
ตอบกลับ

Tags
ทำความสะอาด, ไม้ถูพื้น, ราคาถูก

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว