กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > เกมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 22-04-09, 21:41   #1
netbuatong
สมาชิกทั่วไป

netbuatong ปานกลาง
มาตรฐาน โค้ดรถเกมraycityนี่เอามาจากไหนกันเหรอครับ

โค้ดรถเกมraycityนี่เอามาจากไหนกันเหรอครับ
พอดีมีเด็กถามจะซื้อโค้ดรถ บางร้านขาย 150 บางร้านขาย 200
โค้ดรถนี้ร้านเกมเอามาจากไหนเหรอครับ แนะนำด้วยครับ
ผมไม่ได้เล่นเกมนี้เลยไม่ค่อยติดตาม
netbuatong is online now   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 22-04-09, 21:58   #2
solossak

solossak ปานกลาง
มาตรฐาน Re: โค้ดรถเกมraycityนี่เอามาจากไหนกันเหรอครับ

ต้องสมัครเป็นสมาชิก Goldensoft netcafe ครับ แล้วเขาจะให้มาครับทุกครั้งที่มีรถมาใหม่ครับ หรือถ้าเคยสมัครไปแล้วก็เข้าไปในส่วนของ netcafe แล้วเข้าไปรับ vip item เกม raycity ได้เลยครับ
solossak is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 22-04-09, 21:58   #3
ponginme
Senior Member

รูปส่วนตัว ponginme

ponginme ปานกลาง
มาตรฐาน Re: โค้ดรถเกมraycityนี่เอามาจากไหนกันเหรอครับ

โค้ดที่เจ้าของร้านได้หรือคะ
ที่ร้านสมัครเน็ตคาเฟ่ที่หน้าเว็บคะ สมัครสมาชิก GPC จะได้ของตกแต่งร้าน แล้วไอดี
แจ้งสำหรับสมาชิก GPC ทุกท่าน ตั้งแต่เดือนมีนาคมนี้เป็นต้นไป จะได้รับโค้ดรถ VIP ในทุกๆ วันที่ 10 ของเดือนค่ะ (หากตรงกับวันหยุดทำการ จะเลื่อนเป็นวันทำการถัดไป)
Goldensoft Privilege Club (GPC) สำหรับเจ้าของร้านอินเตอร์เน็ตคาเฟ่ โดยสมาชิกจะได้รับสิทธิประโยชน์ต่างๆ จากบริษัทมากมาย ไม่เสียค่าลิขสิทธิ์ หรือค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น อาทิเช่น
- ได้รับข่าวสาร และโปรโมชั่นพิเศษก่อนใคร
- สิทธิพิเศษในการได้รับ VIP Item ของทุกเกมในเครือบริษัท
- สิทธิพิเศษในการได้รับอุปกรณ์ตกแต่งร้าน, ของพรีเมียม, แผ่น Client ฯลฯ
- สิทธิพิเศษในการร่วมสนุกกับกิจกรรมในบูธของเกมต่างๆ ที่ทางบริษัทจัดขึ้น
- สิทธิพิเศษในการรับส่วนลดพิเศษทันที 15 % เมื่อซื้อสินค้าไอที NICE
- สิทธิพิเศษอื่นๆ อีกมากมาย

ลองอ่านดูตามนี้ค่ะ แต่เจ้าของร้านได้โค้ดรถแล้วไปขายเด็ก จะถูกหรือเปล่าไม่รู้นะคะ จะให้หรือขายดีนะ
ก็ถ้าเล่นหลายชั่วโมง ก็ให้แล้วกัน ยังไงเราก็ได้มาฟรี
ponginme is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 22-04-09, 23:29   #4
วิริยะ
Guest

วันนี้ไปเดินห้างมา แวะเข้าร้าน ซีเอ็ด
เห็นหนังสือ Raycity วางอยู่ ปึกหนึ่ง เลยหยิบมาอ่าน . . . ชิบหายแล้ว
หน้าแรก ขาด แหว่งไปเลย ทุกเล่มเลยด้วย
ถามพนักงาน เค้าบอกว่า เด็กฉีก เอา รหัส เกมส์ไปหมดทุกเล่มเลย
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 19-02-10, 22:19   #5
John-an7
Guest

code รถที่ได้มาใช้ยังไงครับ
เก่า 20-02-10, 08:31   #6
PairWaDotnet

รูปส่วนตัว PairWaDotnet

PairWaDotnet ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John-an7 อ่านกระทู้
code รถที่ได้มาใช้ยังไงครับ
เข้าไปที่โรงรถแล้วกดใช้คูปอง
PairWaDotnet is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 20-02-10, 22:16   #7
ninejpv46

รูปส่วนตัว ninejpv46

ninejpv46 ปานกลาง

โหขายได้ขนาดนั้นเลยหรอครับ ที่ร้านผมไม่มีเด็กเล่นเกมนี้เลย
มันเล่นแต่SFกับDotaแค่นั้นเอง เพิ่งสมัครGPCไปเมื่อเดือนมกรา
พึ่งได้CODEตอนกุมพานี่เอง 74คันแหน่ะ
ninejpv46 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 21-02-10, 09:09   #8
KOBnokkala

รูปส่วนตัว KOBnokkala

KOBnokkala ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninejpv46 อ่านกระทู้
โหขายได้ขนาดนั้นเลยหรอครับ ที่ร้านผมไม่มีเด็กเล่นเกมนี้เลย
มันเล่นแต่sfกับdotaแค่นั้นเอง เพิ่งสมัครgpcไปเมื่อเดือนมกรา
พึ่งได้codeตอนกุมพานี่เอง 74คันแหน่ะ
ถ้าไม่ใช้เราขอบ้างสิ ที่ร้าน เกรียนเล่นเยอะ แลกกับโค้ดของค่าย as ก็ได้นะ pm มาได้:d
เก่า 13-04-11, 16:20   #9
goolnw99
Guest

ถ้ามีเยอะก็เเจกกันมั้งสิคับ ร้านผมเด็กเล่นเยอะ อิอิ
เก่า 17-10-11, 01:49   #10
bowseedza
Guest

ถ้ามีเยอะก้อให้กันบ้างน้ะค้ะ >> bowwseedza@hotmail.com ^^
ตอบกลับ

Tags
โอ๋

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว