กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > โต๊ะกลมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 24-01-10, 20:43   #1
narutojung
Guest

Unhappy เวปพันทิป ทำไมแบนไร้เหตุผล...

เอารูปจากที่เซฟในห้องเวปพันทิป นั่นแหละโพสต์

สุดท้ายมาแบนไอดี บอกว่าโพสต์รูปไม่เหมาะสม

พอกันที 10 ปีที่เล่น เล่นตั้งแต่ง้ัอให้คนเข้ามาใช้งาน
จนตอนนี้ไม่ง้อใครแล้ว อยากใช้ไอดีต่อต้องโทรไปให้มันด่าถึงคืนไอดีให้อีก
เฮ้อ อยากจะบ่นซักหน่อย
555555
  ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 20:47   #2
เอกเขนก
ทีมงาน internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว เอกเขนก

เอกเขนก ชื่อเสียงที่ถูกระงับ
มาตรฐาน Re: เวปพันทิป ทำไมแบนไร้เหตุผล...

รูปอะไรล่ะครับ ลองโพสต์ที่นี่แล้วลองดู ว่าทางเราจะเห็นว่าไม่เหมาะสมหรือเปล่าน่ะครับ

เอกเขนก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 20:50   #3
narutojung
Guest

มาตรฐาน Re: เวปพันทิป ทำไมแบนไร้เหตุผล...

รูปนักกีฬาครับคุณเอก ผมก็ก๊อปเอามาจากคนที่โพสต์ในห้องนั้นแหละโพสต์กันขำ ๆ

รูปจากแหล่งเดียวกัน โพสต์ผิดเวลากันโดนแบน
5555
เก่า 24-01-10, 20:52   #4
namachi09
สมาชิกทั่วไป

namachi09 ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอกเขนก อ่านกระทู้
รูปอะไรล่ะครับ ลองโพสต์ที่นี่แล้วลองดู ว่าทางเราจะเห็นว่าไม่เหมาะสมหรือเปล่าน่ะครับ
ลองโพสเลยครับอยากเห็นอยากเห็น อิอิ ถ้าโดนแบนอีกพิจารณาได้แระว่า.....
namachi09 is online now   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 20:53   #5
eric

รูปส่วนตัว eric

eric ปานกลาง

ผมเคยโดน แบน 15 วันมั่ง เสนอให้ เอารูป ส.ว. หญิงท่านหนึ่ง(คนนี้ชูนโยบาย ผัวเดียวเมียเดียวห้าม สามี โน้นี้ ยังกะเผด็จการ)
ผม บอก ส.ว. ท่านนี้แค่เห็นก็หมดอารม ทาง เพศแล้ว แนะนำให้ ติดรูปท่าน ทุกสะพานลอย และซอยเปลี่ยว ผลคือโดนแบน -*-
ซึ่งผมก็ยัง ยืนยัน ว่า รูปท่านผู้นั้นยิ้มเห็นแล้วหมดอารม ทางเพศจริงๆ
(สว หญิงท่านนี้ก็เคยให้สัมภาษสื่อว่า มีคน บอกท่านแบบนั้นจริงๆ ผมไปจำมา อีกที)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eric : 24-01-10 เมื่อ 20:54
eric is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 20:57   #6
svcom

รูปส่วนตัว svcom

svcom ดีพอใช้

เจอข้อหาหมั่นใส้มั้งครับ 5555+
svcom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 20:57   #7
narutojung
Guest

รูปแนวนี้ครับ
แต่ช่างเถอะครับ นั่งเซฟรูปท่องเที่ยวกับคุยกับเพื่อนเวปนี้ก็มีความส ุขแล้วครับ
ให้หมดไปวัน ๆ ให้หายเบื่อ หายง่วงก็พอแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย narutojung : 24-01-10 เมื่อ 21:01
เก่า 24-01-10, 20:59   #8
eric

รูปส่วนตัว eric

eric ปานกลาง

เอ่อ ส่งมาเรื่อยๆครับ *0*
eric is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 21:02   #9
gpstar

gpstar ปานกลาง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eric อ่านกระทู้
ผมเคยโดน แบน 15 วันมั่ง เสนอให้ เอารูป ส.ว. หญิงท่านหนึ่ง(คนนี้ชูนโยบาย ผัวเดียวเมียเดียวห้าม สามี โน้นี้ ยังกะเผด็จการ)
ผม บอก ส.ว. ท่านนี้แค่เห็นก็หมดอารม ทาง เพศแล้ว แนะนำให้ ติดรูปท่าน ทุกสะพานลอย และซอยเปลี่ยว ผลคือโดนแบน -*-
ซึ่งผมก็ยัง ยืนยัน ว่า รูปท่านผู้นั้นยิ้มเห็นแล้วหมดอารม ทางเพศจริงๆ
(สว หญิงท่านนี้ก็เคยให้สัมภาษสื่อว่า มีคน บอกท่านแบบนั้นจริงๆ ผมไปจำมา อีกที)
รู้สึกว่าจะเป็น บ.บู๋ มั้ง
gpstar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 24-01-10, 21:03   #10
narutojung
Guest

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eric อ่านกระทู้
เอ่อ ส่งมาเรื่อยๆครับ *0*
+++++++
55555555
สมัยก่อนเล่นบอร์ดเวปสยามกีฬาสนุกมากครับเรื่องกีฬา
หลัง ๆ มาเกรียนกันเกินเขาปิดบอร์ด อดเลย

แต่ข้องใจว่ารูป เซฟจากที่นั่นคนโพสต์กันก็แยอะ
แต่มาแบนข้อย 5555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย narutojung : 24-01-10 เมื่อ 21:07
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว