กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย หน้าแรกติดต่อเราเว็บบอร์ด

กลับไป   กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > กลุ่มเครือข่ายร้านอินเทอร์เน็ตไทย > เกมร้านอินเทอร์เน็ต

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 29-01-10, 09:04   #1
dodyboo
สมาชิก internetcafe.in.th

dodyboo ปานกลาง
Question ช่วยด้วยค่ะสมัครเกมส์ฮอนแล้วเข้าโหลดไม่ได้อะ

ช่วยด้วยค่ะสมัครเกมส์ฮอนแล้วเข้าโหลดไม่ได้อะใครรู้ บอกทีนะคะพราสเวิดไอดีไม่ยอมลอกอินค่ะ
dodyboo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-01-10, 11:19   #2
pratya

รูปส่วนตัว pratya

pratya ปานกลาง
มาตรฐาน Re: ช่วยด้วยค่ะสมัครเกมส์ฮอนแล้วเข้าโหลดไม่ได้อะ

เกม ฮอน นี้ HoN ใช้ไหม ถ้าใช่แล้วเข้าโหลดตัว Client ไม่ได้หรือเปล่า แต่งงตรง โหลดไม่ได้แต่ password ไม่ยอม login หรือว่า
ลงตัว Client แล้วเข้าตัวเกม ใส่ user password แล้วเข้าไปเล่นไม่ได้ รบกวน อธิบายให้ละเอียดอีกหน่อยนะครับ
pratya is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-01-10, 11:30   #3
เอกเขนก
ทีมงาน internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว เอกเขนก

เอกเขนก ชื่อเสียงที่ถูกระงับ
มาตรฐาน Re: ช่วยด้วยค่ะสมัครเกมส์ฮอนแล้วเข้าโหลดไม่ได้อะ

งงด้วยคนครับ แต่ถ้าหมายถึงหาที่ดาวน์โหลด Client ไม่ได้ ก็ตามนี้เลยครับ

http://beta.heroesofnewerth.com/dl_t...nt-0.1.64b&win

เอกเขนก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-01-10, 18:04   #4
dodyboo

dodyboo ปานกลาง

โหลดแล้วค่ะแต่พอรันเสร็จก็เออเร่ออะมัยเป็นงั้นไปได ้
dodyboo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 29-01-10, 18:15   #5
vsonline

รูปส่วนตัว vsonline

vsonline พอใช้

เอานี้ไป http://thaihon.wordpress.com/
vsonline is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 1 คน ( เป็นสมาชิก 0 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน )

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว