ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-11, 12:21   #6
เอกเขนก
ทีมงาน internetcafe.in.th

รูปส่วนตัว เอกเขนก

เอกเขนก ชื่อเสียงที่ถูกระงับ
มาตรฐาน Re: HON Garena (เซิร์ฟSEA) เล่นฟรีพร้อมวิธีสมัคร,โหลดและเข้า

ฝากไว้นิดนะครับว่าตามนโยบายของ Garena กับ S2Games คือเขาเปิดให้บริการเฉพาะมาเลเซีย สิงคโปร์ อินโดนีเซีย และฟิลิปปินส์

ที่บ้านเรายังสามารถเล่นได้อยู่ทุกวันนี้เพราะทาง Garena เขายังไม่ได้เปิดระบบบล๊อค IP บ้านเราเท่านั้นเอง ไม่ใช่เล่นฟรีได้ยาวนะครับ

ปล. ข้อมูลนี้เป็นข้อมูล ณ ปัจจุบัน ในอนาคตบ้านเราอาจได้เล่น HoN ฟรีบน Garena ก็เป็นได้ ต้องติดตามอัพเดทข่าวสารกันอีกทีครับ

เอกเขนก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม