PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : http://www.iteminw.in.th/ โกงหรือเปล่า

vanzar
30-11-10, 10:50
ถึง http://www.iteminw.in.th/ และผู้เกี่ยวข้อง

ผมเป็นเจ้าของร้านคนนึง ที่เติมเงินเข้า http://www.iteminw.in.th/

และยังไม่ได้กดซื้อของ เพราะไม่คิดว่าจะมีการบอกว่า "ของหมด" ในหน้าเวป

มาวันนี้จะกด ซื้อ มาแจ้งว่าของหมด ทำกันได้.....

ผมจะรอดูท่าทีของค่ายนี้ต่อไป

เพราะขัดต่อกฏหมายบางข้อแน่ ถ้าทำพฤติการแบบนี้

ปล. เฮ้อ อึ้งกิม กี่

addark
30-11-10, 11:13
เอ่อไม่ทราบว่า ท่านคิดว่าเขาเปง สิ่งถูกกฏหมายหรือ???

ผมคิดว่า webพวกนี้มานก็แบบนี้อยู่แล้ว ท่านหวังสะบายก็เงี้ยแหละ

บอกง่ายเลยนะ นึกไงเติมเงินเนี้ย มานก็เหมือนพวกเปิด serverเถื่อนนะ

เขาจะปิดจะเปิดเขาไม่แคร์สื่อหรอก

balld89
30-11-10, 12:00
โดน หลอก ต้ม เปื่อย แล้ว ครับ ท่าน

tauhooyi
30-11-10, 12:01
เวลาเล่นเกมส์ pb ไม่ทราบท่านสังเกตุคำเตือนของgmมั้ยครับ เกี่ยวกับช่องทางการเติมเงินที่ปลอดภัย

มันจะโผล่มาเตือนเราอยู่บ่อยๆ

artssss
30-11-10, 12:06
ผมเคยอ่านหนังสือ คอมเกมส์เมอร์ออนไลน์ เคยลงเวปนี้นะครับ

น่าจะมีขาย ไอเทมโค้ทจริง แต่มีขายตามช่วงระยะเวลา น่าจะลองโทรถามดูนะครับ

jpepsitanf
30-11-10, 12:16
ไม่ได้โดนหลอกครับ มันหมดจริงๆครับ เพราะเป็นไอเทมช่วงกิจกรรมที่เค้าเอามาขายให้ ปกติแล้ว

ไอเทมเหล่านี้จัดเป็นของหายาก ที่ต้องทำยศและฉายาสูงถึงจะสามารถซื้อหรือใช้ได้นะคร ับ

แต่กิจกรรมนี้เค้าให้เราสามารถซื้อได้ในราคาที่กำหนด โดยไม่ต้องใช้ฉายาแต่อย่างใดนะครับ

เว็ปนี้เป็นเว็ปถูกต้องนะครับ

เพราะเพื่อนๆผมก็ซื้อมาใช้กัน แล้วก็ได้รับของปกตินะครับ แต่มีเด็กจะซื้อด้วย พอเก็บตังได้ อ้าว ของหมด

RS Net
30-11-10, 12:22
คล้าย ๆ กับค่าย as มั้งครับ เห็นมีกรณีแบบนี้อยู่บ่อย ๆ คงต้องติดต่อเรื่องดูครับ

vanzar
30-11-10, 13:12
คือผมไม่รู้ว่าเขาจะเปิดขายอีกเมื่อไหร่ เงินผมก็ไปดองอยู๋้ในนั้น ซะงั้น

pomme928
30-11-10, 14:14
มีเบอร์ก็โทรไปครับ

svcom
30-11-10, 14:33
คือผมไม่รู้ว่าเขาจะเปิดขายอีกเมื่อไหร่ เงินผมก็ไปดองอยู๋้ในนั้น ซะงั้น

พึ่งคิดได้มันก็สายไปแล้วครับ

ระดับเจ้าของร้านน่าจะมีดุลย์พินิจมากกว่านี้นะครับ ไม่น่าหลงเชื่ออะไรง่ายๆ

ถือว่าเป็นบทเรียนก็แล้วกันครับท่าน "ทำบุญไป"

chusak1111
30-11-10, 14:50
โคตรโดนหลอกเลยอ่ะ

ดูก็รู้แล้วว่าเวปปลอม

pppp
30-11-10, 15:00
ไม่น่าใช่เว็ปเถื่อนเพราะมันมีโฆษณาในเว็ป pb ด้วย และก็เติมมาแล้วได้มาแล้ว จะมีการขายบัตรแค่ช่วงโปรโมชั่นที่จัดขึ้นมา
ส่วนเติมไปแล้วของหมดอันนี้ไม่รู้ว่าเขาจะรับผิดชอบอ ย่างไรเหมือนกัน

dragonsit
30-11-10, 15:05
ไม่รู้ครับ

thaneeok
30-11-10, 15:26
www.iteminw.in.th (http://www.iteminw.in.th) ไม่ใช่เวบ เถื่อน น่ะ ครับ เป็น เวบ ในสังกัด ของ www.compgamer.com (http://www.compgamer.com) ครับ
สงสัย สอบถามกับ GM Annz PB ได้ ครับ ของน่าจะหมด จริงๆ คับ เพราะ คอมเกมเมอร์ อยู่ในวงการ
เกมส์มานาน ครับ แต่ หน้าเวบอาจจะดูเหมือนเวบเถื่อน ไปสักนิด เบื้องต้น ผม ประสานไป ที่ PB และ
ไอเทมเทพ รบกวนให้เข้ามา ชี้แจง ผ่านทาง เวบนี้ หรือ อาจจะประสานงานมาทางคุณเอก อีกครั้ง น่ะครับ
เพราะ กลัว จะเข้าใจผิดกันไป ใหญ่ และ อธิบายเหตุผล ต่างๆ ด้วย

อัพเดต ครับ ตอนนี้ ทีมงาน PB ตอบกลับมาแล้ว น่ะครับ ขอ อนุญาติ แปะ เลย น่ะครับ

เรียน คุณธานี
ขอบพระคุณมากครับที่แจ้งเข้ามา สำหรับ เว็บไซต์ www.iteminw.in.th (http://www.iteminw.in.th)
นั้นมิได้เถื่อนแต่อย่างใดครับ เป็นเว็บไซต์ที่ทำโปรโมชั่นร่วมกับทางเราจริงครับเพี ยงแต่ด้วย โปรโมชั่น มีจำนวนที่จำกัด จึงอาจทำให้สินค้าหมด
ยังไงผมจะรีบเข้าไปดำเนินการชี้แจง พร้อมทั้งแจ้งกับทางเว็บไซต์โดยตรงครับ
ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
Pollaya Banchakitikun (Pond)

redar
30-11-10, 15:30
ซื้อมาแบบนี้นี่เอง ปืน aug a3 เพราะผมเห็นพวกยศต่ำๆ เอามาเล่นเพราะปืนนี้ต้องยศดอกถึงจะมีโอกาสได้ซื้อมา ใช้ 199.- ถูกมาก ปกติต้อง 1,200.-

iteminw
30-11-10, 16:08
เรียนท่านเจ้าของกระทู้

ผมเป็นทีมงาน ไอเทมเทพ นะครับ เว็บเรามี concept ในการนำไอเทมพิเศษจากเกม PB มาจำหน่าย เช่น ไอเทมไม่จำกัดยศ ไอเทมลดราคาพิเศษ ซึ่งจะมีจำนวนจำกัดในการขาย

ในการโฆษณาแต่ละครั้ง เราจะแจ้งไว้ว่าว่ามีจำนวนจำกัด ไอเทม AUG-A3 เราก็แจ้งไว้เช่นกัน ในกรณีท่านเติมเงินแล้ว ไม่ซื้อไอเทมทันที สินค้าอาจจะหมดลงเมื่อไหร่ก็ได้ ซึ่ง AUG-A3 ได้รับการตอบรับแรงเกินคาด ขายหมดในเวลาแค่ 30 ชม. แรกเท่านั้น ซึ่งขายหมดเร็วสุดตั้งแต่เรานำไอเทมเกม PB มาจำหน่าย

หากท่านไม่สบายใจและเกรงว่าจะไม่มีไอเทมใหม่มาขายอีก โทรติดต่อด่วน 088-6830660 ครับ (เบอร์นี้มีแจ้งไว้บนหน้าเว็บเช่นกัน)

ขอขอบคุณที่สนใจสินค้าของเราครับ และขอขอบคุณคุณธานีที่ส่งเมลมาบอกทางทีมงานไอเทมเทพค รับ

ขอบคุณมากครับ
ทีมงานไอเทมเทพ

tauhooyi
30-11-10, 16:33
เคลียร์!!!

svcom
30-11-10, 16:39
รู้สึกสับสนนิดๆ อินคาเฟ่เป็นอีกเว็บในเครือ แล้วยังมีเว็บ ifamilyplus อีกในเครือ ตามมาด้วย ไอเทมเทพ ในเครือ ไมมันเยอะจัง แล้วจะมีผุดขึ้นอีกไหม คนนี้มีไอเทมนี้ คนนั้นมีไอเทมนี้ ต่างคนต่างมีคนละอย่าง อ้าว...เติมมันทุกค่ายในเครือเลยหรอครับเนี้ย ธุรกิจดีน่าปิดร้านไปทำมั้ง

thaneeok
30-11-10, 16:57
รู้สึกสับสนนิดๆ อินคาเฟ่เป็นอีกเว็บในเครือ แล้วยังมีเว็บ ifamilyplus อีกในเครือ ตามมาด้วย ไอเทมเทพ ในเครือ ไมมันเยอะจัง แล้วจะมีผุดขึ้นอีกไหม คนนี้มีไอเทมนี้ คนนั้นมีไอเทมนี้ ต่างคนต่างมีคนละอย่าง อ้าว...เติมมันทุกค่ายในเครือเลยหรอครับเนี้ย ธุรกิจดีน่าปิดร้านไปทำมั้ง

อันนั้น มัน FutureGamer ป่าว ท่าน Compgamer ไม่ได้อยู่ในเครือ ทรู น่ะ ชื่อ อาจคล้ายกัน

True Corp ใหญ่มาก ครับ ส่วน FutureGamer เป็นบริษัทลูกของ ทรูไลฟ์ หรือ ทรู ดิจิตอล คอนเทนท์ แอนด์ มิเดีย ซึ่งอยู่ในกลุ่มโทรคมนาคมและมัลติมีเดีย อีกทีนึง แยกย่อย ได้ แบบนี้ ครับ

เว็บไซต์ในเครือ ทรูไลฟ์
เว็บไซต์ในเครือ FutureGamer
หนังสือ และ นิตยสาร ในเครือ FutureGamer
ช่อง จีสแควร์ (http://www.internetcafe.in.th/wiki/%E0%B8%88%E0%B8%B5%E0%B8%AA%E0%B9%81%E0%B8%84%E0%B 8%A7%E0%B8%A3%E0%B9%8C) (ใน ทรูวิชั่นส์ และ อินเทอร์เน็ท)
เว็บไซต์ช๊อปปิ้งออนไลน์ Weloveshopping
ศูนย์รวมแอปพลิเคชัน True App Center
บริการ E-Book True Digital Book Store
เกมออนไลน์ ในเครือ GoodGame หรือ GG เช่น Fifa ,SF และ NCTrue (http://www.internetcafe.in.th/wiki/%E0%B9%80%E0%B8%AD%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%8B%E0%B 8%B5_%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B9) ก็ คือ PB
iCafe Plus และ iFamily Plus (สมาชิกร้านอินเทอร์เน็ท)
ร้าน TrueCoffee และ TrueLife
TrueLife Plus (การผสานผลิตภัณฑ์และบริการภายในกลุ่มทรู เพื่อนำเสนอแพ็คเกจที่ตรงใจตามไลฟ์สไตล์ของผู้ใช้บริ การ)

OjSoft
30-11-10, 17:09
ถึง http://www.iteminw.in.th/ (http://www.iteminw.in.th/) และผู้เกี่ยวข้อง

ผมเป็นเจ้าของร้านคนนึง ที่เติมเงินเข้า http://www.iteminw.in.th/ (http://www.iteminw.in.th/)

และยังไม่ได้กดซื้อของ เพราะไม่คิดว่าจะมีการบอกว่า "ของหมด" ในหน้าเวป

มาวันนี้จะกด ซื้อ มาแจ้งว่าของหมด ทำกันได้.....

ผมจะรอดูท่าทีของค่ายนี้ต่อไป

เพราะขัดต่อกฏหมายบางข้อแน่ ถ้าทำพฤติการแบบนี้

ปล. เฮ้อ อึ้งกิม กี่

ไอเท่มมีจำนวนจำกัดแต่ทางหน้าเว็บไม่ได้ขึ้นข้อความแ จ้งก้อนซื้อขายน่าจะเข้าข่าย ต้มตุ๋น (เป็นไปได้ไหมหว่า)

vanzar
30-11-10, 17:33

ผมเป็นทีมงาน ไอเทมเทพ นะครับ เว็บเรามี concept ในการนำไอเทมพิเศษจากเกม PB มาจำหน่าย เช่น ไอเทมไม่จำกัดยศ ไอเทมลดราคาพิเศษ ซึ่งจะมีจำนวนจำกัดในการขาย

ในการโฆษณาแต่ละครั้ง เราจะแจ้งไว้ว่าว่ามีจำนวนจำกัด ไอเทม AUG-A3 เราก็แจ้งไว้เช่นกัน ในกรณีท่านเติมเงินแล้ว ไม่ซื้อไอเทมทันที สินค้าอาจจะหมดลงเมื่อไหร่ก็ได้ ซึ่ง AUG-A3 ได้รับการตอบรับแรงเกินคาด ขายหมดในเวลาแค่ 30 ชม. แรกเท่านั้น ซึ่งขายหมดเร็วสุดตั้งแต่เรานำไอเทมเกม PB มาจำหน่าย

หากท่านไม่สบายใจและเกรงว่าจะไม่มีไอเทมใหม่มาขายอีก โทรติดต่อด่วน 088-6830660 ครับ (เบอร์นี้มีแจ้งไว้บนหน้าเว็บเช่นกัน)

ขอขอบคุณที่สนใจสินค้าของเราครับ และขอขอบคุณคุณธานีที่ส่งเมลมาบอกทางทีมงานไอเทมเทพค รับ

จริงไม่ได้มีอะไรหรอกครับ "จำนวนสินค้าคงเหลือมันไม่แจ้งในหน้าเวป"

ผมก็ไม่รู้ แล้วก็ ขอเสนอแนะ ว่า ควรจะชี้แจงว่า รอบต่อไป มีช่วงไหน อะไรอย่างไง

พอดีผมเติมเข้าไปแล้ว มันเคว้งๆ .... อ้าวหมดแล้ว แล้ว ยังไงต่อ จะมีอีกไหม อะไรอย่างไรครับ ผม พอดีผมพึ่งรู้จักเวปนี้ด้วย แล้วตัวเวปก็ทำได้ [b]ผิดมาตรฐาน/b] ไปหน่อยน่ะครับ เวปไซต์ที่เกี่ยวกับธุรกรรม ควรจะสร้างความมั่นใจให้ลูกค้ามากกว่านี้

ปล. จริงๆเด็กในร้านอยากได้ เซ็ทนี้มาก มันเลยให้ผมเติมเข้าไป ผมกลัวต่อไปจะไม่ได้เหมือนเดิม ผมก็เลย เอาเงินคืนเด็ก แล้วผมรับภาระ ตรงจุดนี้ใว้เอง :p

tletalent
30-11-10, 22:22
ผมว่ามันแปลกตั้งแต่เบอร์ Call Center หละ ทำไมเป้นเบอร์มือถือ....

iteminw
30-11-10, 22:47
เรียนคุณ vanzar

ขอบคุณที่แนะนำให้เราปรับปรุงการให้บริการครับ
เรื่องบัตรที่เติมมา รบกวนติดต่อมากลับที่เบอร์ 088-683-066 ครับ

hamhamza98
05-06-11, 16:19

ผมเป็นทีมงาน ไอเทมเทพ นะครับ เว็บเรามี concept ในการนำไอเทมพิเศษจากเกม pb มาจำหน่าย เช่น ไอเทมไม่จำกัดยศ ไอเทมลดราคาพิเศษ ซึ่งจะมีจำนวนจำกัดในการขาย

ในการโฆษณาแต่ละครั้ง เราจะแจ้งไว้ว่าว่ามีจำนวนจำกัด ไอเทม aug-a3 เราก็แจ้งไว้เช่นกัน ในกรณีท่านเติมเงินแล้ว ไม่ซื้อไอเทมทันที สินค้าอาจจะหมดลงเมื่อไหร่ก็ได้ ซึ่ง aug-a3 ได้รับการตอบรับแรงเกินคาด ขายหมดในเวลาแค่ 30 ชม. แรกเท่านั้น ซึ่งขายหมดเร็วสุดตั้งแต่เรานำไอเทมเกม pb มาจำหน่าย

เอ่อ...คืออยากทราบว่าไอเท็ม ที่นำมาจำหน่ายมีการจำกัดขาย "จำนวนเท่าไรครับแล้วเร็วที่สุดหมดภายในเวลากี่ชั่วโม งครับ? กรุณาตอบกลับด้วย ครับ!

Extracafe
05-06-11, 16:34
โดนไปเท่าไรละครับ

alcatel547
05-06-11, 17:04
ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า ไอเทม เทพ ฉนั้น เติมเงินไปเท่าไร ต้องรอเรา ตายไปเป็น เทพซะก่อนถึงจะได้รับ ถ้าตายไป แล้วตกนรก ก็ถือว่า โมฆะ ไป
เวปพวกนี้ไม่น่าไปเชื่อเลยมันไม่มีหลักแหล่งเอาเลยนะ ครับ

jpepsitanf
05-06-11, 17:36
เว็ปนี้ไม่ใช่เว็ปหลอกลวงอะไรหรอกครับ มีที่มาที่ไปครับ

FreedomDotNet
05-06-11, 17:56
เพื่ออะไร ? การเติมเงินถือเป็นความพึงพอใจของลูกค้าไม่ใช่หรือก่ อนสมัครก่อนเติมเงินท่านไม่ได้อ่านรายละเอียดหรือไงม ันไม่ได้เป็นเฉพาะบางค่ายแต่เป็นทุกค่ายรวมทั้งพวกไอ เท็มแรทั้งหลายแหล่ซึ่งการออกโปรทุกครั้งเค้าก็บอกทุ กครั้งว่ามันมีจำนวนจำกัดและข้อความยอดฮิตเลยต้องมีแ น่นอนคือโปรโมชั่นนี้สามารถเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้อง แจ้งให้ลูกค้าทราบล่วงหน้ามักจะมีมาเสมอถ้าหัดอ่านก็ คงไม่ช้ำใจเช่นนี้หรอกครับลูกค้าร้านผมบางคนเติมเงิน ไปเป็นหมื่นเพียงเพื่อหวังไอ้เท็มพิเศษแต่พอไม่ได้เค ้าก็ไม่เห็นมาโวยวายอะไรเลยแล้วคุณจะมาโวยวายเพื่อ ?

vanzar
05-06-11, 18:15
เงินผมค้างอยู่ในระบบ ร้อยนึงยังไม่เอาคืนเลย ปล่อยใว้งั้นๆ แหละให้ทิ่มแทงใจเล่น ๆ อิอิ

ลูกนายก_
05-06-11, 18:21
บทเรียนราคาแพงครับ ^^

thaneeok
05-06-11, 18:47
ผมก็ใช้บริการอยู่ สำหรับขา ชอบ ของแปลก ของแรง ไม่เห็นมีปัญหา อะไร น่ะครับ

jang_tot
05-06-11, 21:26
โดน หลอก ต้ม เปื่อย แล้ว ครับ ท่าน

คงจะจริงอ่ะครับ

p@pangja
06-06-11, 02:55
ทำไมบางคนโพสทีไรต้องโชว์เหนือโชว์เทพตลอดเลย
อย่างกระทู้นี้ก้มีประโยชน์ ทำให้บางคนรู้ว่าเวปนี้ไม่หลอกลวง ทำให้บางคนรู้จักเวปนี้
ทำให้ได้รับคำชี้แจงจากทีมงานเวปนี้ ทุกอย่างที่กล่าวมาเผลอๆจะต่อยอดพัฒนาให้ทางเวป
มีอะไรที่เป็นประโยชน์กับทางลูกค้ามากขึ้นด้วยซ้ำ

thaneeok
06-06-11, 17:05
ทำไมบางคนโพสทีไรต้องโชว์เหนือโชว์เทพตลอดเลย
อย่างกระทู้นี้ก้มีประโยชน์ ทำให้บางคนรู้ว่าเวปนี้ไม่หลอกลวง ทำให้บางคนรู้จักเวปนี้
ทำให้ได้รับคำชี้แจงจากทีมงานเวปนี้ ทุกอย่างที่กล่าวมาเผลอๆจะต่อยอดพัฒนาให้ทางเวป
มีอะไรที่เป็นประโยชน์กับทางลูกค้ามากขึ้นด้วยซ้ำ

+100 ครับ

ทีมงาน ของ pb ออกมา รับรอง ความมีตัวตนของ เวบ ไอเทมเทพ แล้ว ว่าไม่ใช่ เถื่อนประการใด
แต่เป็นแผนการตลาด ของทาง บริษัทในเครือ นั่นเอง ครับ ท่านที่มีปัญหา เรื่อง อื่นๆ โทรเข้า ตามเบอร์
ที่แจ้งไว้หน้าได้เลย ผมแนะนำว่า ไม่ควรสร้างความเข้าใจผิดโดย ปราศจากข้อเท็จจริง ครับ

vanzar
06-06-11, 18:19
ทีี่ด่าๆกันหมายถึงผมหรอ ??

ผมโพสต์ใว้นานมากเกือบปีแล้วมั้ง ??

ตอนนั้นเวป ไม่เครีย เองแล้วผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรก็แค่ เออ ทำไม่ถูกนะ ลูกค้าไปเติมเงินค้าใว้ในระบบ แต่คุณไม่มีของขาย

เพราะตอนนั้นบอกจำนวนจำกัด แต่ไม่ได้บอกว่าจำกัดตอนนี้เหลือเท่าไหร่ พอเติมไปถึงจะรู้ว่า อ้าวววหมดแล้ว ??

แล้วผมจะรู้ได้ยังไงละว่าหมดหรือยัง

p@pangja
06-06-11, 21:56
อย่างกระทู้นี้ก้มีประโยชน์
คำนี้ผมอ่านยังไงก็เป็นคำชมนะครับ

treetree
06-06-11, 21:56
เพื่งรู้จัก เวบนี้ก็วันนี้แหละ

nettjv
06-06-11, 22:18
เหมือนคุ้น ๆ ่ว่าเคยเห็นที่ไหนนะครับ ลองสังเกตบัตรทรูมันนี่ไหมครับ ที่มีรูปขน แล้วมีปีกสีขาวๆ อ่ะครับ ไม่แน่ใจใช่เวปนี้หรือป่าว

thaneeok
06-06-11, 23:46
ทีี่ด่าๆกันหมายถึงผมหรอ ??

ผมโพสต์ใว้นานมากเกือบปีแล้วมั้ง ??

ตอนนั้นเวป ไม่เครีย เองแล้วผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรก็แค่ เออ ทำไม่ถูกนะ ลูกค้าไปเติมเงินค้าใว้ในระบบ แต่คุณไม่มีของขาย

เพราะตอนนั้นบอกจำนวนจำกัด แต่ไม่ได้บอกว่าจำกัดตอนนี้เหลือเท่าไหร่ พอเติมไปถึงจะรู้ว่า อ้าวววหมดแล้ว ??

แล้วผมจะรู้ได้ยังไงละว่าหมดหรือยัง

ไม่ได้ว่า ท่านน่ะครับ ผมเห็นว่า ท่าน เป็น คนจุดประกาย ความรู้มากกว่า ครับ ผมก็รู้จักเวบ นี้ ก็ วันนั้น เอง ครับ

nas5511
04-11-14, 10:01
ผมโดนไป 700 และของที่สังไปก๊ ยังไม่ได้ แล้วมันขึ้นว่าไม่มีรายการที่สั่ง - - แล้วเงินที่เติมไปก๊หาย
(ผิดหวังมากครับ)

RS Net
04-11-14, 10:13
4 ปีที่แล้ว !!! บร๊ะเจ้าไปขุดมาทำไมเนี่ยยยยย

meam
04-11-14, 13:12
สี่ปีผ่านไป...

nettjv
04-11-14, 15:31
เข้ามาชมเหมือนกัน 555

gmlnw
04-11-14, 15:55
ก็ดีแล้ว คับ ที่มาบอก ข่าว

เราโดนไปแล้วคนอื่นจะได้ไม่โดน

แค่ชื่อเวป ผมก็ไม่ยุ่งละ 555+